Málningarsprautuvél fyrir húsgögn SPM1300PU
Lýsing á húsgagnamálninguÚðavél
EiginleikarHúsgagnamálningarúðavél
lLestrarhindrun
lÚðaKerfi
- Hægt er að stjórna lokum og tíma beint með hugbúnaðinum.
- Breiður úðabás með síunarglerjum á báðum hliðum tryggir fullkomna útsýni meðan á notkun stendur.
lÞrýstikerfi
lYfirúðasíun
lFæribandakerfi
SPM1300 er hægt að útbúa með beltafæribandi eða pinnafæribandi
lStjórnborð
Tæknilegar breyturHúsgagnamálningarúðavél
| Fyrirmynd | SPM1300PU |
| Hámarks úðabreidd | 1300 mm |
| Hámarksþykkt vinnustykkis | 80mm |
| Hámarksfóðrunarhraði | 5m/mín |
| Loftþrýstingur | 0,5-0,8 M á ári |
| Heildarafl | 13 kílóvatt |
| Fótspor | 5400*4400*2500mm |
| Þyngd | 4000 kg |
| Rekstraraðili | 2 manns |
Umsóknir um sjálfvirk úðahúðunarkerfi
| Upphækkaðar eða bognar spjöld | Flatar og upphækkaðar hurðir | Inni- og útihúsgögn |
| Stigar | Gluggar | Svefnherbergi |
| Innréttingar | Formálunarblað | Hávaðavarnarveggir |
| Flatar plötur fyrir utanveggklæðningu | Niðurfelld loft | Málmplötur og spjöld |
Skilvirk húðunarkerfi fyrir nánast allar iðnaðarhúðunarforrit
| Viður og viðarefni | Plast | Málmur |
Blautmálningarkerfi byggð á úðamálningarferli fyrir málningu, lím, bindiefni og virknihúðun.
| Spray-miðlalakk | Önnur úðaefni | Útfærslur á úðabyssu |
Kostir þess að notaSJÁLFVIRK MÁLUNARVÉL FYRIR SPJALD
Hraði og framleiðni
Samræmd húðun
Aðgengilegt og auðvelt í notkun
Úðavél eða handvirk úðun?
Fjárfestu íSJÁLFVIRK MÁLUNARVÉL FYRIR SPJALDÍ dag
Hvernig sjálfvirk frágangur mun spara fyrirtækinu þínu peninga?
Hvað er sjálfvirk frágangur?
Af hverju að kaupa sjálfvirkan frágangsbúnað?
Gæði skipta máli
Vinnumarkaðurinn í dag er erfiður
Aukin framleiðsla
Sprautun á eldhúsinnréttingum með vél er 75% hraðari en handsprautun.