Автоматическая линия окраски SPM1300PU
Описание Двухрычажная машина для нанесения покрытий распылением с возвратно-поступательным движением
Lestur frá lBarri
lСистема опрыскивания
ØКлапан и контроль времени могут управляться напрямую с помощью программного обеспечения.
lСистема наддува
SPM1300 может быть оборудован ленточным конвейером или конвейерной системой штифтового типа.
| Fyrirmynd | SPM1300PU |
| Максимум. Ширина распыления | 1300 mm |
| Максимум. Толщина заготовки | 80mm |
| Максимум. Скорость кормления | 5m/mín |
| Давление воздуха | 0,5-0,8 M á ári |
| Суммарная мощность | 13 kílóvatt |
| Stöðvunarstopp | 5400*4400*2500mm |
| Massa | 4000 kg |
| Rekstraraðili | 2 manns |
Umsóknir um sjálfvirk úðahúðunarkerfi
| Upphækkaðar eða bognar spjöld | Flatar og upphækkaðar hurðir | Inni- og útihúsgögn |
| Stigar | Gluggar | Svefnherbergi |
| Innréttingar | Formálunarblað | Hávaðavarnarveggir |
| Flatar plötur fyrir utanveggklæðningu | Niðurfelld loft | Málmplötur og spjöld |
Skilvirk húðunarkerfi fyrir nánast allar iðnaðarhúðunarforrit
| Viður og viðarefni | Plast | Málmur |
Blautmálningarkerfi byggð á úðamálningarferli fyrir málningu, lím, bindiefni og virknihúðun.
| Spray-miðlalakk | Önnur úðaefni | Útfærslur á úðabyssu |
Kostir þess að notaSJÁLFVIRK MÁLUNARVÉL FYRIR SPJALD
Hraði og framleiðni
Samræmd húðun
Aðgengilegt og auðvelt í notkun
Úðavél eða handvirk úðun?
Fjárfestu íSJÁLFVIRK MÁLUNARVÉL FYRIR SPJALDÍ dag
Hvernig sjálfvirk frágangur mun spara fyrirtækinu þínu peninga?
Hvað er sjálfvirk frágangur?
Af hverju að kaupa sjálfvirkan frágangsbúnað?
Gæði skipta máli
Vinnumarkaðurinn í dag er erfiður
Aukin framleiðsla
Sprautun á eldhúsinnréttingum með vél er 75% hraðari en handsprautun.